Tout à propos de Elvis Phương

  • Artiste: Elvis Phương
  • Genre: Pop
  • Album total: 50
  • Total Songs: 50+

Courte biographie:

...

Musique Album de Elvis Phương

Khi Ta Yêu Nhau
Tình Khúc Phượng Hoàng
Cám Ơn Em Cuộc Đời
Nắng Thủy Tinh
Tình nhớ
Ngọc Lan Elvis Phương Kiều Nga Người đi qua đời tôi
  • Ngọc Lan Elvis Phương Kiều Nga Người đi qua đời tôi
  • Ngọc Lan Elvis Phương Kiều Nga
Tình Ca Phượng Hoàng 2
Băng Nhạc Nhạc Trẻ 1 Tiếng Hát Elvis Phương và Ban Nhạc Phượng Hoàng
  • Băng Nhạc Nhạc Trẻ 1 Tiếng Hát Elvis Phương và Ban Nhạc Phượng Hoàng
  • Elvis Phương
Tạ Ơn Em
Liên Khúc Khiêu Vũ
  • Liên Khúc Khiêu Vũ
  • Hương Lan Elvis Phương Ngoc Bich
Nha Trang Ngày Về
Trả Nợ Tình Xa
Bài Thánh Ca Buồn Remastered Single
Cám Ơn Em Cuộc Đời
Biển Mơ
Lời Cuối Cho Em Musicbox 44
Cô Hàng Xóm
Nie m Tin Va n Co n Il Faut Croire En Demain Remastered Single
  • Nie m Tin Va n Co n Il Faut Croire En Demain Remastered Single
  • Elvis Phương
Về Đây Nghe Em lofi Single
Trả Nợ Tình Xa lofi Single
Tình Xa Vắng
Tình Ơi Tình Đau
Je Vous Salue Madame Nghi n Tru ng Xa Ca ch Remastered Single
  • Je Vous Salue Madame Nghi n Tru ng Xa Ca ch Remastered Single
  • Elvis Phương
Chút Ân Tình Mong Manh
Niệm Khúc Cuối
Hoa Su Nha Em 2025 Remaster Single
Cỏ Úa
Dĩa Hát Tân Nhạc Sơn Ca 033 EP
  • Dĩa Hát Tân Nhạc Sơn Ca 033 EP
  • Chế Linh Khánh Ly Giao Linh Elvis Phương
Một Ngày Không Có Em Remastered Single
Đàn Bà
Sài Gòn Em Tôi Tình Khúc Nguyễn Ánh 9
  • Sài Gòn Em Tôi Tình Khúc Nguyễn Ánh 9
  • Elvis Phương
Vết Thù Trên Lưng Ngựa Hoang
Thánh Ca 3 Đoạn Khúc Tri Ân
Tình Hờ
10 Tình Khúc Song Ca
Elvis Và Tôi
Mo i Ho m Na o L e te Indien Remastered Single
  • Mo i Ho m Na o L e te Indien Remastered Single
  • Elvis Phương Ngọc Lan
Cô Hàng Cà Phê
Ba i Ca Tru Ti nh Et Si Tu N Existais Pas Remastered Single
  • Ba i Ca Tru Ti nh Et Si Tu N Existais Pas Remastered Single
  • Elvis Phương Ngọc Lan
Hát Cho Người Tìm Tự Do
Tình Khúc Buồn Người Xa Xứ EP
Cho Em
Quê Hương Tình Yêu
Chiếc Bóng Bên Đường
Tình Nghệ Sỹ
Mười Năm Tình Cũ
Liên Khúc Yêu Thương 2
Tiễn Em Nơi Phi Trường Remastered Single
  • Tiễn Em Nơi Phi Trường Remastered Single
  • Elvis Phương
Tình Ca Cho Em
Tình Muộn